Trộm xe Honda SH Mode trong … 5 giây
Vào lúc 20h30 ngày 22.4, anh Trương Quang Huy (32 tuổi, ở xã An Hòa, huyện An Lão) đã đến công an huyện Hoài Nhơn trình báo về việc anh bị mất xe trước Khoa cấp cứu Bệnh viện ĐKKV Bồng Sơn.
Theo anh Huy kể lại, lúc 8h15 ngày 22.4, anh điều khiển xe máy hiệu Honda SH Mode màu xanh rêu có BKS 77M1- 04063 dựng trước Khoa cấp cứu Bệnh viện ĐKKV Bồng Sơn để vào thăm nuôi người nhà đang điều trị tại bệnh viện. Khoảng 10 phút sau, anh ra về thì phát hiện xe của mình đã mất, anh liền báo bảo vệ bệnh viện và đến công an huyện Hoài Nhơn trình báo sự việc.
Theo như lời kể của một số người dân chứng kiến cho biết, tên trộm chỉ mất khoảng 5 giây đã chiếm đoạt chiếc xe của nạn nhân, vì nghĩ là chủ xe nên không ai để ý.
Quang Hải