Xác chết trong gành đá
Lúc 12 giờ ngày 16.9, bà con địa phương phát hiện tại khu vực nuôi cá lồng thuộc tổ 46, KV9 (Hải Minh) phường Hải Cảng, TP Quy Nhơn có một xác chết bị sóng biển đánh dạt vào gành đá. Tử thi là nữ giới, khoảng 50 tuổi, mặc áo vải hoa, cổ tròn, khoác áo lạnh, chưa xác định được tung tích; tử vong khoảng 1 ngày trước đó. Công an TP Quy Nhơn đang phối hợp cùng các đơn vị chức năng CA tỉnh khám nghiệm tử thi điều tra làm rõ tung tích nạn nhân và nguyên nhân tử vong.
BẢO VĂN