Nguyên Chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết thăm đồng chí Nguyễn Trung Tín
(BĐ) - Chiều 19.9, nguyên Chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết cùng Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Văn Thiện đã đến thăm đồng chí Nguyễn Trung Tín, nguyên Bí thư Tỉnh ủy.
Nguyên Chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết đã ân cần thăm hỏi và chúc sức khỏe đồng chí Nguyễn Trung Tín, chia sẻ về những công việc đã làm sau khi nghỉ hưu. Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Văn Thiện cũng thông báo với đồng chí Nguyễn Trung Tín một số nhiệm vụ trọng tâm phát triển kinh tế - xã hội tỉnh nhà từ đầu năm 2013 đến nay, nhất là các dự án lớn đã và đang triển khai thực hiện.
Đồng chí Nguyễn Trung Tín đã cảm ơn sự quan tâm, thăm hỏi của nguyên Chủ tịch nước Nguyễn Minh Triết; đồng thời mong muốn Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Văn Thiện cùng các đồng chí lãnh đạo tỉnh tiếp tục phát huy truyền thống cách mạng của các thế hệ đi trước, lãnh đạo Đảng bộ, chính quyền và nhân dân đoàn kết xây dựng quê hương ngày càng giàu đẹp.
Hoài Thu