Tai nạn giao thông, 1 người chết
Lúc 00 giờ 00 phút ngày 31.7, trên đường QL 1A thuộc khu phố Trà Quang, thị trấn Phù Mỹ, huyện Phù Mỹ xảy ra vụ tai nạn giao thông nghiêm trọng làm chết 1 người.
Tại hiện trường, xe ô tô BKS 35B-070.51 do Nguyễn Văn Sinh (SN 1978, ở Tam Diệp, Ninh Bình) điều khiển chạy theo hướng Bắc- Nam xảy ra tai nạn với xe mô tô BKS 77C1-172.92 do Lê Tuấn Vũ (SN 1998, ở Diêm Tiêu, thị trấn Phù Mỹ, Phù Mỹ) điều khiển chạy ngược chiều. Hậu quả Vũ chết tại chỗ, xe mô tô hư hỏng.
Vụ việc được cơ quan chức năng tiến hành khám nghiệm hiện trường, tử thi và điều tra làm rõ để xử lý theo quy định của pháp luật.
Thanh Nghị