Giải bóng chuyền nam - nữ kết hợp Khối thi đua các cơ quan Ðảng tỉnh năm 2018:
Báo Bình Định lần thứ 4 lên ngôi vô địch
(BĐ) - Sau 2 tuần diễn ra sôi nổi, Giải bóng chuyền nam - nữ kết hợp Khối thi đua các cơ quan Đảng tỉnh năm 2018 đã kết thúc vào chiều 28.8. Ban Tổ chức giải đánh giá, 9 đội bóng đến từ 11 cơ quan trong khối thi đua đã thi đấu nhiệt tình với tinh thần đoàn kết, giao lưu, học hỏi. Chất lượng giải năm nay được nâng lên và đạt kết quả tốt về nhiều mặt.
Kết quả chung cuộc: Đội Báo Bình Định đoạt giải nhất; đội Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy giải nhì; đội liên quân Ban Dân vận Tỉnh ủy - Ban Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ tỉnh và đội liên quân Đảng ủy Khối các cơ quan tỉnh - Trường Chính trị tỉnh đồng giải ba; các đội Đảng ủy Khối DN tỉnh, Ban Nội chính Tỉnh ủy, Văn phòng Tỉnh ủy, Ban Tổ chức Tỉnh ủy, Ủy ban Kiểm tra Tỉnh ủy cùng đoạt giải khuyến khích. Ngoài ra, Ban Tổ chức còn trao giải cho nam, nữ VĐV lớn tuổi nhất; nữ VĐV xuất sắc nhất.
HOÀI THU