Xác chết dưới mương
Lúc 8 giờ 30 ngày 25.3, bà con thôn Hữu Thành, xã Phước Hòa, huyện Tuy Phước phát hiện dưới bờ mương trong thôn có một người chết. Tử thi được xác định là ông Nguyễn Văn Hiền (SN 1960, ở thôn Bình Lâm, xã Phước Hòa, Tuy Phước) nhưng chưa rõ chết lúc nào và nguyên nhân chết.
Theo gia đình nạn nhân cho biết, sáng ngày 24.3, ông Hiền cùng cha ruột đến nhà người quen ở thôn Hữu Thành ăn giỗ, đến trưa người cha về trước, ông Hiền ở lại và đêm đó không về đến sáng hôm sau được người đi đường phát hiện ông Hiền chết dưới mương.
NGUYỄN HƯƠNG