Mất vàng trong tủ?
Ngày 7.10, Công an huyện Tây Sơn cho biết đang điều tra làm rõ những nghi vấn về vụ trộm xảy ra tại nhà ông Phùng Ngọc Thành (SN 1967, ở thôn 3, xã Bình Nghi, Tây Sơn). Chiều hôm trước, ông Thành cùng vợ là bà Phan Thị Thu Thảo (SN 1971) báo cáo 16 chỉ vàng 24K (gồm 8 chiếc nhẫn, mỗi chiếc 2 chỉ) để trong tủ búp - phê đặt tại phòng khách bị mất cắp lúc nào không biết. Khi phát hiện bị mất trộm, cửa tủ đang đóng và không có dấu vết cạy phá.
BẢo Văn