Tai nạn giao thông, 1 người chết
Vào lúc 12 giờ 15 ngày 14 .11 trên đoạn đường liên xã Hoài Thanh - Tam Quan Nam (khu vực thôn Tăng Long 1, xã Tam Quan Nam, Hoài Nhơn) xảy ra vụ TNGT nghiêm trọng giữa xe ô tô biển số 29C-86850 do ông Bùi Xô (SN 1981, thôn Đệ Đức 3, xã Hoài Tân, Hoài Nhơn) chạy hướng Đông - Nam va chạm với xe mô tô không có biển số do bà Phan Thị Tạo (SN 1981, ở Trường An 1, xã Hoài Thanh, Hoài Nhơn) điều khiển chạy cùng chiều. Hậu quả bà Tạo bị thương, được đưa đi cấp cứu tại BVĐK tỉnh nhưng không qua khỏi.
Văn Hiến