Ngã xe lúc nửa đêm
Khoảng 22 giờ ngày 10.10, chị Nguyễn Thị Diệu Hiền (SN 1994, ở thôn Phú Gia, xã Cát Tường, Phù Cát) điều khiển mô tô 77F8 9179 chở em Hà Thị Hợp (SN 1996, ở Xuân Quang, Cát Tường) chạy trên tỉnh lộ 635 từ hướng Tây xuống, khi đến thôn Phú Gia, xã Cát Tường bị ngã xe, tự gây tai nạn. Hậu quả, chị Hiền bị thương, được đưa đi cấp cứu ngay lúc đó nhưng đã không qua khỏi. Công an huyện Phù Cát đang điều tra, giải quyết vụ việc.
ĐẶng Thái