Tai nạn giao thông, 1 người chết
(BĐ) - Vào khoảng 6 giờ 30 phút, sáng 12.10 trên tuyến QL 19 đoạn qua địa phận thôn Phong Tấn, xã Phước Lộc (huyện Tuy Phước) xảy ra một vụ tai nạn giao thông nghiêm trọng, làm 1 người chết tại chỗ.
Vào thời điểm nói trên, anh Nguyễn Văn Chút (SN 1963, trú phường Bình Định, thị xã An Nhơn) điều khiển xe máy BKS 77M9-9205 lưu thông theo hướng từ cầu Bà Di về TP Quy Nhơn đã bất ngờ bị chiếc xe tải chở dăm bạch đàn của Xí nghiệp Kinh doanh, dịch vụ, tổng hợp cảng Quy Nhơn BKS 77H-6153 (chưa xác định rõ tài xế) lưu thông theo hướng ngược lại tông mạnh. Hậu quả làm anh Chút chết tại chỗ.
Vụ tai nạn đang được Công an huyện Tuy Phước điều tra, làm rõ.
Tin, ảnh: TRỌNG LỢI