Thăm gia đình các nạn nhân tử vong do mưa lũ
Ngày 30.1, đại diện Ban Thường trực Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh đã tổ chức đoàn đi thăm và hỗ trợ 7 suất quà cho gia đình các nạn nhân bị tử vong trong đợt lũ tháng 12.2018 tại các huyện Phù Cát, Phù Mỹ và Hoài Nhơn, mỗi suất quà trị giá 10 triệu đồng (trích từ nguồn Quỹ cứu trợ của Ủy ban MTTQ Việt Nam TP Hà Nội).
Tại các nơi đến thăm, đại diện Ban Thường trực Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh đã gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình các nạn nhân, mong họ sớm vượt qua nỗi đau và ổn định cuộc sống (ảnh).
ANH PHƯƠNG