Đội bóng đá Bình Định kết thúc chuyến tập huấn tại Long An
Nhằm chuẩn bị cho mùa giải hạng Nhất năm 2019 sắp khởi tranh, CLB bóng đá Bình Định (ảnh, bên trái) vừa có trận thi đấu giao hữu lượt về trên SVĐ Tân An trước đội Long An. So với trận lượt đi, ở lượt về đội bóng miền Tây Nam Bộ đã có rất nhiều sự thay đổi trong đội hình khi đa phần các cầu thủ ít thi đấu được tung vào sân. Trong khi đó đội bóng đất Võ cũng đã có vài sự thay đổi so với trận trước với sự góp mặt trở lại của tiền vệ Phan Thanh Tịnh, Lê Thanh Tài, Hoàng Uy, Tấn Hào. Kết thúc trận đấu, đội chủ nhà Long An đã giành chiến thắng với tỉ số 2-0.
Như vậy, sau 7 trận đã thi đấu giao hữu chuẩn bị trước mùa giải, đoàn quân của HLV Phan Tôn Quyền có 4 trận hòa và 3 trận thua.
THIÊN TRÚC