Xây dựng đường liên xã Tam Quan Nam - Hoài Hương
(BĐ) - Ông Nguyễn Thanh Hải, Chủ tịch UBND xã Tam Quan Nam (huyện Hoài Nhơn), cho biết, năm 2019, xã sẽ đầu tư hơn 10 tỉ đồng để mở rộng, đúc bê tông đường giao thông liên xã Tam Quan Nam - Hoài Hương với chiều dài 4 km.
Bộ mặt nông thôn của xã Tam Quan Nam ngày càng khởi sắc.
Hiện tại, 100% đường giao thông trong xã, đường nối trung tâm xã đến huyện đã được thảm nhựa, đúc bê tông xi măng; 70% đường làng, ngõ xóm, đường trục chính nội đồng được đổ bê tông.
ÐOAN NGỌC