Đánh nhau, 1 người cấp cứu
Khoảng 21 giờ 30 ngày 1.11, trước Trường Đại học Quang Trung thuộc KV5 phường Nhơn Phú, TP Quy Nhơn, có nhiều thanh niên đánh nhau, gây rối trật tự công cộng. Cảnh sát 113 Công an tỉnh đến nơi ngăn chặn, bắt giữ một người là Nguyễn Thành Luân (SN 1995, ở phường Nhơn Bình, TP Quy Nhơn) giao CA phường Nhơn Bình và đưa một người bị thương là anh Đinh Thành Đạt (SN 1993, sinh viên Trường Đại học Quang Trung) đến BVĐK tỉnh cấp cứu. Công an phường Nhơn Bình đang điều tra, lập hồ sơ ban đầu vụ việc xảy ra trên địa bàn.
Đặng Thái