Tin vắn
* Tối 27.6, Huyện đoàn Tây Sơn phối hợp với CA tỉnh và Viện KSND huyện tổ chức chương trình tuyên truyền pháp luật về phòng chống tác hại của ma túy trong thanh thiếu niên năm 2019, thu hút hơn 300 ĐVTN địa phương tham gia.
ĐINH NGỌC
* Vòng loại bảng II - Giải bóng đá dành cho trẻ em có hoàn cảnh đặc biệt tổ chức tại TP Quy Nhơn đã kết thúc sáng 28.6. Đội bóng Làng trẻ em SOS Quy Nhơn - đại diện Bình Định - đã giành quyền đi tiếp vào vòng chung kết Giải bóng đá quốc gia dành cho trẻ em có hoàn cảnh đặc biệt - 2019. Vòng chung kết sẽ diễn ra từ ngày 3 đến 14.8 tại Hà Nội, với sự tham gia của 16 đội bóng.
KHẢI THƯ