Phù Mỹ: Tuyển dụng 90 viên chức năm 2019
(BĐ) - Theo thông tin từ UBND huyện Phù Mỹ, cơ quan này đã ban hành Quyết định số 4322/QĐ-UBND phê duyệt Kế hoạch tuyển dụng viên chức năm 2019.
Theo đó, phạm vi tuyển dụng là viên chức các ngạch giáo viên để bố trí công tác tại các trường mầm non, mẫu giáo, tiểu học, THCS trực thuộc Phòng GD&ĐT huyện Phù Mỹ; viên chức làm việc tại Trung tâm VH-TT&TT huyện.
Số lượng tuyển dụng là 90 chỉ tiêu. Cụ thể, các trường học có 88 chỉ tiêu, gồm: giáo viên mầm non hạng IV 61 chỉ tiêu, giáo viên tiểu học hạng IV 24 chỉ tiêu, giáo viên THCS hạng III 3 chỉ tiêu. Trung tâm VH-TT&TT huyện có 2 chỉ tiêu dành cho vị trí phóng viên hạng III và kỹ sư.
Thời hạn nhận phiếu đăng ký dự tuyển từ ngày 15.7 đến ngày 14.8. Địa điểm tiếp nhận là Phòng Nội vụ huyện.
M.LÂM