Bình Định có 4 đảng viên trẻ tiêu biểu làm theo lời Bác
Từ ngày 28 - 29.8 tại Hà Nội, Ban Chấp hành Trung ương Đoàn sẽ tổ chức Chương trình gặp gỡ “500 đảng viên trẻ tiêu biểu học tập và làm theo lời Bác” toàn quốc năm 2019 với các nội dung: Lễ báo công dâng Bác; diễn đàn đảng viên trẻ học tập và làm theo lời Bác; chương trình nghệ thuật “Tuổi trẻ Việt Nam nhớ lời Di chúc theo chân Bác”. Ngoài ra, 500 đảng viên trẻ sẽ có dịp gặp gỡ Tổng Bí thư, Chủ tịch nước Nguyễn Phú Trọng...
Đoàn đại biểu tỉnh Bình Định tham dự chương trình có 4 đảng viên trẻ tiêu biểu, gồm: Đặng Công Thắng (TAND tỉnh), Huỳnh Thị Bích Trang (Phó Bí thư Huyện đoàn Hoài Nhơn), Huỳnh Thị Phương Thoa (Bí thư Xã đoàn Canh Hiển, Vân Canh), Bùi Thị Thanh Loan (Bí thư Đoàn phường Nhơn Phú, Quy Nhơn).
THIÊN TRÚC