Bắt đối tượng trộm két sắt
Khoảng 8 giờ ngày 25.11, Phan Hùng Kiệt (SN 1994, trú xã Nhơn Thọ, thị xã An Nhơn) đột nhập vào nhà ông Trương Háo (ở xã Bình Nghi, huyện Tây Sơn) để cạy trộm két sắt thì bị người nhà ông Háo phát hiện bắt quả tang và giao cho cơ quan công an. Theo khai nhận bước đầu của Kiệt, trong những tháng gần đây, y đã thực hiện trót lọt 4 vụ cạy trộm két sắt (3 vụ trên địa bàn huyện Tây Sơn, 1 vụ ở địa bàn thị xã An Nhơn).
C.LUẬN