Bắt đối tượng truy nã
Tối 14.12, phát hiện Đặng Thị Mai (SN 1979, ở thôn Dương Thiện, xã Phước Sơn, Tuy Phước) đang có mặt tại nhà ông Lê Văn Bình ở thôn Lộc Thượng, xã Phước Sơn, Công an huyện Tuy Phước đã kịp thời bắt giữ. Đặng Thị Mai vào huyện Hớn Quản, Bình Phước đánh bạc bị Cơ quan cảnh sát điều tra CA huyện Hớn Quản khởi tố bị can nhưng bỏ trốn nên bị truy nã, đến nay sa lưới pháp luật. Công an huyện Tuy Phước đang tạm giữ Đặng Thị Mai để bàn giao Công an huyện Hớn Quảng điều tra, xử lý trước pháp luật.
Thái Văn