BAN DÂN VẬN TỈNH ỦY:
Thăm, tặng quà cho gia đình chính sách nghèo ở xã Nhơn Hải
Ngày 17.12, đồng chí Sô Minh Phương, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy - Trưởng Ban dân vận Tỉnh ủy đã dẫn đầu đoàn công tác về thăm và trao tặng 20 suất quà cho 20 hộ gia đình chính sách nghèo ở xã Nhơn Hải, TP Quy Nhơn, có người thân đang lao động và làm việc tại Philippin. Mỗi suất quà trị giá 200 ngàn đồng, bao gồm: 10kg gạo, mì tôm, bột ngọt, dầu ăn.
Được biết, xã Nhơn Hải có 70 lao động xuất khẩu làm việc tại các nước, trong đó có 17 lao động đang làm việc tại Philippin.
NGỌC NHUẬN