Xác chết bên đường
Rạng sáng 21.12, bà con địa phương đi tập thể dục nhìn thấy một người đàn ông chết trên đường Hùng Vương thuộc khối Phú Xuân, thị trấn Phú Phong, huyện Tây Sơn, bên cạnh là chiếc xe đạp. Người chết sau đó được xác định là ông Nguyễn Thành Nhuận (SN 1949, ở khối Phú Xuân, thị trấn Phú Phong). Các cơ quan chức năng tỉnh phối hợp cùng CA huyện Tây Sơn đang điều tra nguyên nhân ông Nhuận chết.
BẢO VĂN