Tây Sơn tổ chức giao lưu “Xây dựng gia đình 5 không 3 sạch”
Ngày 31.7, Hội LHPN huyện Tây Sơn phối hợp với Hội LHPN xã Bình Tân tổ chức giao lưu “Xây dựng gia đình 5 không, 3 sạch” gắn với chương trình mục tiêu quốc gia về xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh. Thông qua hình thức giao lưu, các đội tham gia đã trả lời các câu hỏi và trình bày 1 tiểu phẩm về nội dung “Xây dựng gia đình 5 không, 3 sạch” và xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh.
Qua buổi giao lưu nhằm tuyên truyền nâng cao nhận thức cho cán bộ, hội viên, phụ nữ và cộng đồng để từ đó mọi người tích cực, chung sức thực hiện hoàn thành các tiêu chí xây dựng nông thôn mới, góp phần đưa xã Bình Tân đạt xã nông thôn mới vào năm 2021.
ÁNH NGUYÊN