Đồng chí Đỗ Văn Ngộ được bầu làm Bí thư Huyện ủy Phù Cát
(BĐ) - Chiều 11.8, tiếp tục chương trình làm việc của Đại hội đại biểu Đảng bộ huyện Phù Cát lần thứ XXII, nhiệm kỳ 2020 - 2025, Đại hội báo cáo kết quả Hội nghị lần thứ nhất Ban Chấp hành Đảng bộ huyện khóa XXII (diễn ra vào trưa 11.8).
Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Thanh Tùng tặng hoa chúc mừng Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Phù Cát khóa XXII.
Theo đó, Hội nghị đã bầu Ban Thường vụ Huyện ủy gồm 11 đồng chí. Đồng chí Đỗ Văn Ngộ, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy khóa XXI, được bầu làm Bí thư Huyện ủy Phù Cát khóa XXII. Đồng chí Nguyễn Trung Kiên được bầu làm Phó Bí thư Huyện ủy.
Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy gồm 6 đồng chí. Đồng chí Nguyễn Văn Thành được bầu làm Chủ nhiệm Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy.
Đại hội cũng bầu 23 đại biểu chính thức và 1 đại biểu dự khuyết dự Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh lần thứ XX.
NGUYỄN MUỘI