Tai nạn tại trụ đèn đỏ
Lúc 22 giờ ngày 1.1, ông Nguyễn Văn Thông (SN 1951, ở KV Phương Danh, phường Đập Đá, thị xã An Nhơn) điều khiển mô tô 77F1 00134 chạy trên QL1A từ hướng Bắc vào, khi đến KV An Ngãi, phường Nhơn Hưng, thị xã An Nhơn đã tông vào đuôi ô tô tải 77H 9014 do anh Đoàn Văn Nam (SN 1977, ở Thanh Long 2, xã Ân Tường Đông, Hoài Ân) điều khiển chạy cùng chiều đang dừng tại trụ đèn điều khiển giao thông chờ hết đèn đỏ. Hậu quả, ông Thông chết tại chỗ, mô tô hư hỏng.
Thái Văn