Hội chợ xuân Bình Định năm 2021 được tổ chức tại TP Quy Nhơn
(BĐ) - Theo tin từ Sở Công Thương, Hội chợ xuân Bình Định năm 2021 sẽ được tổ chức tại khu đất K 200 (cũ), đoạn ngã ba An Dương Vương - Nguyễn Trung Tín (TP Quy Nhơn), diễn ra từ ngày 25.12.2020 đến ngày 2.1.2021. Hội chợ do Sở Công Thương chỉ đạo và Công ty TNHH Xúc tiến thương mại Đức Việt tổ chức. Tham gia Hội chợ dự kiến có khoảng 300 gian hàng của 150 DN trong nước, trong tỉnh.
Hội chợ xuân Bình Định năm 2021 là một trong những hoạt động xúc tiến thương mại, là nơi để các DN, cơ sở sản xuất giới thiệu, quảng bá và tiêu thụ hàng hóa đến người tiêu dùng trong dịp Tết; đồng thời góp phần ổn định thị trường hàng hóa nhân dịp tết Nguyên đán Tân Sửu 2021.
VIẾT HIỀN