Hai xe máy va chạm làm 2 người bị thương
(BĐ) - Sáng 16.12, Đội CSGT CA TP Quy Nhơn cho biết, lực lượng chức năng đang điều tra, xác minh và làm rõ nguyên nhân vụ TNGT làm 2 người bị thương, xảy ra tại đường Nguyễn Tất Thành.
Hiện trường vụ tai nạn. Ảnh: CSGT CA TP Quy Nhơn cung cấp.
Trước đó, khoảng 14 giờ 40 phút ngày 15.12, tại đường Nguyễn Tất Thành, đoạn qua KV 2, phường Lý Thường Kiệt (TP Quy Nhơn) xảy ra vụ TNGT giữa xe gắn máy biển số 77L1 - 632.43 do N.Đ.H (16 tuổi, trú 106 đường Nguyễn Huệ, TP Quy Nhơn) với xe gắn máy biển số 77F9 - 0135 do ông N.M (75 tuổi, ở 37 Nguyễn Duy Trinh, TP Quy Nhơn) điều khiển.
Hậu quả, vụ TNGT làm H và ông M bị thương, 2 mô tô hư hỏng.
AN NHIÊN