CA xã Phước Sơn triệt xóa một tụ điểm đánh bạc
(BĐ) - Vào lúc 17 giờ 20 phút ngày 13.1, CA xã Phước Sơn, huyện Tuy Phước cùng đội công tác biên phòng xã Phước Sơn (thuộc Đồn Biên phòng Nhơn Lý) đã bắt quả tang 10 đối tượng đang tổ chức đánh bạc ăn tiền tại một căn nhà ở xóm 21, thôn Vinh Quang 2, xã Phước Sơn.
Tại hiện trường, lực lượng chức năng thu giữ 2 xe máy, 1 đồng xu cùng một số tiền mặt trên chiếu bạc. Vụ việc hiện đang được CA xã Phước Sơn tiếp tục củng cố hồ sơ và xử lý theo quy định của pháp luật.
XUÂN VINH