54 cán bộ Đoàn tốt nghiệp Trung cấp lý luận chính trị - hành chính
(BĐ)- Ngày 17.3, Trường Chính trị tỉnh phối hợp với Ban Tổ chức Tỉnh ủy và Tỉnh đoàn tổ chức bế giảng và trao bằng tốt nghiệp cho 54 học viên lớp trung cấp lý luận chính trị - hành chính khóa 99 (2020-2021) hệ tập trung, là cán bộ đoàn chuyên trách các cấp của tỉnh.
Các học viên đã hoàn thành chương trình đào tạo do Học viện Chính trị quốc gia Hồ Chí Minh biên soạn, gồm 7 học phần. Kết thúc khóa học, 100% học viên được cấp bằng tốt nghiệp. Trong đó, có gần 43% số học viên xếp loại giỏi và 57% xếp loại khá.
Tin, ảnh: NGỌC QUỲNH