Phường Bồng Sơn tuyên dương 152 học sinh giỏi cấp tỉnh, thị xã
Sáng 6.6, Hội Khuyến học phường Bồng Sơn (TX Hoài Nhơn) tổ chức lễ tuyên dương, khen thưởng 152 em học sinh tiểu học, THCS trên địa bàn đã đạt giải tại các kỳ thi tuyển chọn học sinh giỏi cấp tỉnh, thị xã năm học 2020 - 2021.
Tuy nhiên, trong điều kiện phòng, chống dịch bệnh Covid-19, Hội chỉ tổ chức khen thưởng tiêu biểu cho 11 học sinh giỏi cấp tỉnh (ảnh), chuyển 141 suất phần thưởng còn lại về các trường trao cho các em. Tổng giá trị khen thưởng đợt này là 15 triệu đồng từ nguồn vận động của Hội.
DIỆP BẢO SƯƠNG