Kiện toàn Ban biên soạn Chương trình tài liệu giáo dục địa phương
(BĐ) - Phó Chủ tịch UBND tỉnh Lâm Hải Giang ban hành Quyết định 2371/QĐ-UBND ngày 15.6 về việc kiện toàn Ban biên soạn Chương trình tài liệu giáo dục địa phương tỉnh Bình Định cấp Tiểu học (sau đây gọi tắt là Ban biên soạn); ông Đào Đức Tuấn - Giám đốc Sở GD&ĐT làm trưởng ban, ông Phan Thanh Liêm - Phó Giám đốc Sở GD&ĐT làm phó trưởng ban.
Ban biên soạn có 11 thành viên, ngoài phòng chuyên môn của Sở GD&ĐT còn có đại diện các trường: Tiểu học Mỹ Phong (huyện Phù Mỹ); Tiểu học Ngô Mây (TP Quy Nhơn); Tiểu học số 2 Tam Quan Nam, Tiểu học số 1 Hoài Hương (TX Hoài Nhơn); Tiểu học số 2 Ngô Mây (huyện Phù Cát).
Ban biên soạn có nhiệm vụ biên soạn Chương trình tài liệu giáo dục địa phương cấp Tiểu học của tỉnh đảm bảo chất lượng, đúng tiến độ theo Kế hoạch 92/KH-UBND của UBND tỉnh.
THU HIỀN