Mất hộp đen ô tô
Anh Nguyễn Duy Ngâu (SN 1979, ở KV1, phường Trần Quang Diệu, TP Quy Nhơn) mới mua xe ô tô, biển số 60S 1812, ngày 19.2 đem đến đậu tại bãi đất trống cạnh garage ô tô Tiến Nghĩa ở KV1, phường Trần Quang Diệu để sửa chữa, tân trang lại. Sáng 20.2, anh Ngâu đến kiểm tra thì phát hiện hộp đen của chiếc xe trị giá 40 triệu đồng đã bị mất từ lúc nào. Nhận được báo cáo của anh Ngâu, CA TP Quy Nhơn đã đến hiện trường xem xét và đang điều tra làm rõ vụ việc.
Thái Văn