Bệnh nhân bị mất trộm
Ngày 28.2, Công an thị xã An Nhơn cho biết đang tích cực điều tra truy tìm thủ phạm trộm cắp tiền và vàng của bệnh nhân tại Trung tâm Y tế thị xã. Nạn nhân là bà Đặng Thị Hồng (SN 1936, ở đường Trần Phú thuộc phường Bình Định, thị xã An Nhơn) đang điều trị tại Trung tâm Y tế thị xã An Nhơn, sáng cùng ngày thức dậy phát hiện 6,5 chỉ vàng 24K và 2,2 triệu đồng tiền mặt cất giữ trong người bị kẻ gian lén trộm cắp lúc nào không hay.
THÁI VĂN
Thế thì hãy bắt luôn bọn ăn trộm tài sản của bệnh nhân tại Bệnh Viện Đa Khoa Tỉnh Bình Định luôn đi. Bọn chúng hoạt động ở đấy lâu lắm rồi mà sao kg thấy ai bắt hết vậy, chúng vẫn sống nhỡn nhơ thế thôi.