Túi còn, tiền mất
Rạng sáng 27.3, chị Hồ Thị Hằng (SN 1982, ở xã Cát Nhơn, huyện Phù Cát) nuôi người nhà đang điều trị tại BVĐK tỉnh phát hiện bị mất 1.700.000 đồng. Theo chị Hằng trình bày, chiều 25.3 mượn được của bà con 2 triệu đồng, chị Hằng mang vào Quy Nhơn mua thuốc hết 300 ngàn đồng, số tiền còn lại để trong túi xách cùng với quần áo, ban đêm cẩn thận ôm giữ trong người nhưng vẫn bị kẻ gian rạch túi trộm lúc nào không hay.
Đặng Thái