Mất máy tính xách tay
Sáng 5.4, anh Huỳnh Tấn Tài (SN 1985, ở xã Duy Phước, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam) đến Công an phường Ngô Mây, TP Quy Nhơn báo cáo bị mất cắp máy tính xách tay. Anh Tài là sinh viên Đại học Quy Nhơn, đang thuê nhà trọ ở KV8, phường Ngô Mây, TP Quy Nhơn, sau một đêm ngủ dậy phát hiện máy tính xách tay đã bị kẻ gian lấy cắp từ lúc nào. Công an phường Ngô Mây đang điều tra làm rõ vụ việc.
THÁI VĂN