Mất túi xách trong cốp xe
Khoảng 7 giờ 30 ngày 5.4, chị Phan Thị Ngã, nhà số 40 đường Lạc Long Quân, TP Quy Nhơn đến tiệm uốn tóc Mai Trâm, số 37 đường Ngô Mây, TP Quy Nhơn dựng xe mô tô phía trước nhưng không rút chìa khóa. Khoảng 20 phút sau chị Ngã từ trong tiệm quay ra, lấy chìa khóa đang còn gắn trong ổ khóa xe mở cốp để lấy tiền thì phát hiện túi xách không còn nữa. Theo báo cáo của chị Phan Thị Ngã, trong túi xách có 16 triệu đồng tiền mặt, 1 điện thoại di động trị giá 3,5 triệu đồng, giấy đăng ký xe, biển số 77L1 177.92 và một số giấy tờ khác.
THÁI VĂN