Lái xe đánh hành khách trọng thương
Sáng 10.4, Công an huyện Tây Sơn cho biết đang củng cố hồ sơ để xử lý ông Mai Văn Kỳ (SN 1966, ở Gia Lai) về tội cố ý gây thương tích. Bà Nguyễn Thị Kim Trang (SN 1973, ở xã Tây An, huyện Tây Sơn) cùng con nhỏ đi trên ô tô khách, biển số 81B 000. 80 từ Gia Lai về xã Tây An, sáng ngày 9.4 xe chạy đến xã Tây Bình còn cách Tây An khá xa đã bị ông Mai Văn Kỳ là tài xế buộc xuống xe nên đòi lại tiền thừa thì bị đánh gây thương tích. Nạn nhân được CA xã Tây Bình đưa đến Trung tâm Y tế huyện Tây Sơn cấp cứu nhưng do bị chấn thương nặng nên được chuyển đến BVĐK tỉnh ngay sau đó.
BẢO VĂN
Mong cơ quan pháp luật tỉnh Bình Binh xử nghiêm,đi xe có con nhỏ mà bị lái xe đánh,cứ nghỉ đó là chị ,là vợ mình thì sao.Hiếp đáp và mất dạy cở đó thì hình như là ăn cướp thì phải,vì về Tây An mà nó thả xuống Tây Bình không trả tiền lại củng nói một tiếng mát dạ.