Kéo cửa sắt, trộm hàng
Sáng 12.4, chị Đỗ Thị Kim Cương (SN 1982, ở số 119D đường Trần Hưng Đạo, phường Lê Lợi, TP Quy Nhơn) báo cáo CA phường Lê Lợi vừa bị mất một bao hàng là quần áo trẻ em, trị giá 25 triệu đồng. Khi phát hiện bao hàng không còn chỗ cũ, chị Cương tri hô thì ông Túc, cha chị Cương cho biết, khoảng 12 giờ hôm trước nghe có tiếng kéo cửa sắt, sau đó thấy một thanh niên từ trong nhà đi ra nhưng không nghĩ đó là kẻ trộm nên không giữ lại.
NGUYỄN HƯƠNG