Điều chỉnh việc áp dụng biện pháp giãn cách xã hội trên địa bàn TX An Nhơn
(BĐ) - Ngày 13.8, UBND tỉnh ban hành Quyết định số 3389/QĐ-UBND về việc điều chỉnh áp dụng biện pháp giãn cách xã hội trên địa bàn TX An Nhơn để phòng, chống dịch Covid-19.
Theo đó, kể từ 0 giờ 00 ngày 14.8.2021, kéo dài việc thực hiện các biện pháp giãn cách xã hội theo Chỉ thị số 16/CT-TTg thêm 15 ngày đối với các phường: Bình Định, Đập Đá, Nhơn Hưng, Nhơn Thành và các xã: Nhơn An, Nhơn Phong, Nhơn Hạnh.
TX An Nhơn thực hiện giãn cách xã hội theo Chỉ thị 15 và 16 của Thủ tướng Chính phủ. Ảnh: T.M
Các phường, xã còn lại của TX An Nhơn chuyển sang thực hiện giãn cách xã hội theo Chỉ thị 14/CT-UBND Chủ tịch UBND tỉnh về việc thực hiện giãn cách xã hội trên phạm vi toàn tỉnh để phòng, chống dịch Covid-19 theo Chỉ thị 15/CT-TTg của Thủ tướng Chính phủ.
A.T