Tự ngã xe, 1 người chết
Lúc 13 giờ ngày 13.4, ông Phan Quốc Đạt (SN 1960) điều khiển mô tô biển số 77H5 2094 chở ông Trần Minh Tâm (SN 1952, ở xã Hoài Châu, huyện Hoài Nhơn) chạy trên Tỉnh lộ 629, khi đến thôn Xuân Phong Nam, xã An Hòa, huyện An Lão thì bị ngã ra đường, tự gây tai nạn. Hậu quả, cả 2 người trên mô tô đều bị thương, trên đường đưa đi cấp cứu ông Trần Minh Tâm đã chết. Theo một số người chứng kiến, do ông Tâm ngồi không vững, bị ngã ra phía sau làm mô tô ngã theo dẫn đến hậu quả trên.
Thái Văn