Liều hết biết
Lúc 13 giờ 15, ngày 27.5, trong lúc làm nhiệm vụ, vệ binh Trường Quân sự địa phương, đóng tại thôn Kiều An, xã Cát Tân, Phù Cát đã bắt một người đàn ông từ bên ngoài lẻn vào khu vực trường trộm cắp tài sản, thu giữ 25m lưới B40, loại khổ 1m và 1 xe mô tô dựng ngoài gò trống gần đó. Đối tượng bị bắt là Võ Cường Đức (SN 1970, ở thôn Tân Hòa, xã Cát Tân, Phù Cát) sau khi ký vào biên bản phạm tội quả tang đã được nhà trường bàn giao cùng với tang vật cho CA xã Cát Tân để tiếp tục điều tra, xử lý theo quy định.
ĐẶNG THÁI