Bắt đối tượng trộm xe máy
Ngày 4.6, CA huyện Hoài Nhơn bắt giữ Hồ Văn Bi (SN 1992, ở KV3, thị trấn Bồng Sơn, huyện Hoài Nhơn) để điều tra về tội trộm cắp tài sản. Đêm 2.6, chị Bùi Thị Thủy Giang (SN 1994, ở thôn Ca Công, xã Hoài Hương, huyện Hoài Nhơn) dựng xe máy hiệu Nouvo, biển số 77S4 3943 ngoài sân, chìa khóa gắn trong xe, cổng ngõ không khóa, sáng hôm sau thức dậy phát hiện chiếc xe biến mất. CA huyện Hoài Nhơn khẩn trương điều tra, bắt thủ phạm là Hồ Văn Bi và thu lại chiếc xe đã bị đối tượng này thay đổi một số chi tiết bên ngoài.
Đặng Thái