Cây khô ngã trúng đầu
Chiều 17.6, tại vùng núi thuộc xã Vĩnh An, huyện Tây Sơn xảy ra vụ tai nạn làm chết một người. Nạn nhân là anh Nguyễn Thanh Hiền (SN 1979, ở xã Bình Tường, huyện Tây Sơn) đi hái trái ư, vào thời gian trên đang cùng một số người chặt cây dựng lán trại thì bị một cành cây khô rơi từ trên cao rơi trúng đầu. Các đơn vị chức năng CA tỉnh phối hợp cùng CA huyện Tây Sơn khám nghiệm hiện trường, tử thi, kết luận nguyên nhân tử vong và gia đình nạn nhân đã nhận tử thi về mai táng.
Thái Văn