Bắt nhóm cá độ bóng đá
(BĐ) - Vào lúc 23h ngày 23.6, tại quán cà phê Bóng Đá, số 42 Nguyễn Thị Định, Đội phòng chống tệ nạn xã hội và buôn bán người, Phòng cảnh sát điều tra tội phạm về trật tự xã hội, CA tỉnh phối hợp với CA TP Quy Nhơn đã bắt quả tang các đối tượng Trương Văn Dũng (SN 1978, phường Lê Hồng Phong, TP Quy Nhơn) là chủ quán, cùng với các con bạc là Lê Anh Tú (SN 1972, huyện Tuy Phước); Hoàng Thừa Ân (SN 1993, Vĩnh Linh, Quảng Trị); Nguyễn Công Nghĩa (SN 1966, TP Quy Nhơn) và Lê Quốc Việt (SN 1989 Kbang, Gia Lai) đang tham gia đánh bạc bằng hình thức cá độ bóng đá. Tại hiện trường CA thu giữ 1 laptop, 1 điện thoại di động, 1 máy tính bảng, 1 mẫu giấy dùng để đặt cược, và gần 6 triệu đồng tiền mặt.
N.LINH
Đây mới là Con Tép. Còn nhiều con Tôm khác vẫn còn " Lanh" hơn để sống!