NHÂN SỰ MỚI
Chiều 26.6, ông Nguyễn Hòa Bình- Viện trưởng Viện KSND tối cao đã trao quyết định bổ nhiệm chức vụ Phó Viện trưởng Viện KSND tỉnh Bình Định (nhiệm kỳ 5 năm kể từ ngày 1.7.2014) cho ông Trần Văn Sang.
Ông Trần Văn Sang (SN 1967, có bằng thạc sĩ kinh tế, cử nhân luật, cao cấp chính trị), từng công tác trong ngành Kiểm sát Bình Định 13 năm. Sau đó, vì nhu cầu công tác, ông Sang được điều động nhận nhiệm vụ ở ngành khác. Trước khi nhận chức vụ Phó Viện trưởng Viện KSND tỉnh Bình Định, ông Sang giữ chức Phó Giám đốc Sở Tư pháp tỉnh Bình Định.
NGUYỄN VĂN LƯƠNG