LỜI CẢM ƠN
Tỉnh ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam tỉnh Bình Định; Đảng ủy, Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh; Ban Tổ chức lễ tang và gia đình đồng chí Phan Ảnh chân thành cảm ơn:
Đồng bào, đồng chí; các đồng chí nguyên lãnh đạo của tỉnh; các cơ quan, đoàn thể, lực lượng vũ trang nhân dân tỉnh; Thành ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam thành phố Quy Nhơn; Huyện ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam huyện Hoài Nhơn; Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ Việt Nam phường Lý Thường Kiệt, thành phố Quy Nhơn và bạn bè, thân hữu.
Đã gửi vòng hoa, đến dự lễ viếng, lễ truy điệu, lễ an táng đồng chí Phan Ảnh, cán bộ tiền khởi nghĩa; nguyên Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy; nguyên Chính trị viên Ban Chỉ huy Tỉnh đội Bình Định; nguyên Bí thư Đảng đoàn, Thư ký Liên hiệp Công đoàn tỉnh Bình Định; nguyên Bí thư kiêm Chủ tịch Ủy ban Hành chính thị xã Quy Nhơn; nguyên Phó Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy.
BAN TỔ CHỨC LỄ TANG