Prudential Việt Nam trao quà “Pru Hiếu học” cho học sinh nghèo các xã ven biển huyện Phù Mỹ
Ngày 26.7, Công ty bảo hiểm nhân thọ Prudential Việt Nam phối hợp với Hội Khuyến học Bình Định tổ chức trao quà “Pru Hiếu học” cho 40 học sinh nghèo thuộc 4 xã ven biển: Mỹ Thành, Mỹ Thọ, Mỹ Tài và Mỹ Cát của huyện Phù Mỹ. Mỗi suất quà trị giá 650 ngàn đồng, gồm cặp sách, áo mưa, vở viết, mũ bảo hiểm, máy tính CASIO FX 500 MS...).
K.V