2 tên trộm chó liều lĩnh
Lúc 19 giờ 30 ngày 5.8, hai thanh niên đi trên 1 xe mô tô chạy vào hẻm 372 đường Tây Sơn, bất chấp sự có mặt của nhiều người, tên ngồi sau dùng cây gỗ mang theo đánh vào đầu con chó của ông Trần Văn Minh (55 tuổi, tổ trưởng dân phố số 35, KV4, phường Quang Trung, TP Quy Nhơn) đang đi trên đường rồi kéo chạy. Bà con tri hô, đuổi theo nhưng đối tượng đã kéo con chó lên xe và nhanh chóng mất hút về hướng đường Thành Thái.
TH.VĂN