Bị giật túi xách
Lúc 19 giờ 30 ngày 27.4, Nguyễn Thị Kiều Loan ( SN 1991, ở phường Nhơn Hưng, thị xã An Nhơn) chở bà Nguyễn Thị Lợi (SN 1960) từ Quy Nhơn về An Nhơn, khi đến Mỹ Điền, thị trấn Tuy Phước, huyện Tuy Phước bị 2 thanh niên đi mô tô cùng chiều chạy từ phía sau tới giật túi xách trên tay bà Lợi, trong túi có 700 ngàn đồng, 1 điện thoại di động. Sau khi phát hiện cô mình bị cướp, chị Loan điều khiển mô tô đuổi theo và tri hô nhưng lúc này trời mưa, đường vắng nên đối tượng phóng nhanh và mất dạng trong bóng đêm ngay sau đó.
THÁI VĂN