Xe mô tô bỗng dưng bốc cháy
Vào khoảng 5h20’ ngày 1.5, trước nhà số 50 Hùng Vương, thuộc KV 1, phường Nhơn Bình, TP. Quy Nhơn, xe mô tô của chị Huỳnh Thị Mỹ Linh – 45 tuổi, nhà ở khu vực 4, phường Nhơn Phú, TP. Quy Nhơn đang chạy bỗng dưng bốc cháy dữ dội. Theo lời chị Linh, chiếc xe này chị sử dụng đã lâu và trước khi đi chị đã đổ xăng đầy bình tại một cây xăng gần nhà. Ngay sau vụ việc xảy ra, lực lượng chức năng của Công an TP. Quy Nhơn đã có mặt để khám nghiệm hiện trường và điều tra nguyên nhân vụ cháy.
PHI HÙNG