Suýt mất “của quý”
Chiều 8.5, Công an huyện Vân Canh cho biết đang xác minh vụ vợ cắt “của quý” chồng vừa xảy ra trên địa bàn huyện. Kết quả ban đầu cho thấy, trong lúc chị L.T.L. (SN 1983, ở thị trấn Vân Canh, huyện Vân Canh) đi làm, anh Đ.N. (SN 1986, chồng chị) ở nhà giao con nhỏ cho chị vợ trông coi để đi uống rượu và trong lúc say đã nói với bạn nhậu mình từng “bồ bịch” với người khác, từ đó vợ chồng xảy ra cãi vã. Tối 4.5, anh N. đang ngủ chị L. lấy kéo cắt “của quý”. Nhờ bà con ở gần phát hiện đưa đến BVĐK tỉnh ngay lúc đó nên các bác sĩ đã nối được. Hiện sức khỏe anh N. đã ổn định.
Bảo Văn